สหกรณ์จังหวัดบึงกาฬ เข้าร่วมกิจกรรมถวายราชสักการะเนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรมหาอานันทมหิดล พระอัฐมรามาธิบดินทร
วันที่ 9 มิถุนายน 2567 เวลา 07.30 น. นางพิชญ์สิณี สว่างโรจน์ สหกรณ์จังหวัด บึงกาฬ พร้อมด้วยบุคลากรในสังกัด เข้าร่วมกิจกรรมถวายราชสักการะเนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระปรเมนทรมหาอานันทมหิดล พระอัฐมรามาธิบดินทร เพื่อน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณที่ทรงประกอบพระราชกรณียกิจนานับประการอันเป็นคุณประโยชน์แก่ประเทศชาติและพสกนิกรชาวไทย โดยมีนายวินัย โตเจริญ รองผู้ว่าราชการจังหวัดบึงกาฬ พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ พร้อมใจกันประกอบพิธีฯ ณ หอประชุมจังหวัดบึงกาฬ ศูนย์ราชการจังหวัดบึงกาฬ อำเภอเมืองบึงกาฬ จังหวัดบึงกาฬ
ไพรโรจน์ : ภาพ/ข่าว