กลุ่มตรวจการสหกรณ์ ร่วมกับ กลุ่มส่งเสริมสหกรณ์ 1 ลงพื้นที่ติดตามการแก้ไขข้อบกพร่องของสหกรณ์การเกษตรเมืองบึงกาฬ จำกัด
วันอังคารที่ 11 มิถุนายน พ.ศ. 2567 เวลา 09.00 น. นางพิชญ์สิณี สว่างโรจน์ สหกรณ์จังหวัดบึงกาฬ มอบหมายให้นายสมพงษ์ บ่าพิมาย ผู้อำนวยการกลุ่มตรวจการสหกรณ์ และนายสุขสันติ จิตธรรม ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมสหกรณ์ 1 พร้อมด้วยบุคลากรสำนักงานสหกรณ์จังหวัดบึงกาฬ เข้าติดตามการแก้ไขข้อบกพร่องของสหกรณ์การเกษตรเมืองบึงกาฬ จำกัด กรณีไม่ปฏิบัติตามระเบียบว่าด้วยการจัดหาและจำหน่ายปุ๋ยให้แก่สมาชิก ณ ที่ทำการสำนักงานสหกรณ์การเกษตรเมืองบึงกาฬ จำกัด
สุวพร : ภาพ/ข่าว